Mr. Seed – Upo Lyrics feat. Solomon Mkubwa



Celebu Music we bring you a new Gospel lyrics from Mr Seed drops “Upo Lyrics” feat. Solomon Mkubwa, enjoy it below.

Mr Seed again, Solomon Mkubwa

Mmmh tunakuamini daily
Mmmh tunakungoja daily baba
Eeh na giza limejaa, angaza tukuone
Mmmh wagonjwa wamejaa shuka uwaponye

Eeh na giza limejaa, angaza tukuone
eeeh wagonjwa wamejaa shuka uwaponye
Wacha wajue kwamba upo(upo)
Baba upo(baba upo)
Wacha wajue kwamba upo(upo)

Baba upo
Wewe upo ai,
Wewe upo
Wewe upo mmmh
Wewe upo
Watu wanakuhitaji bwana
Watu wanakungoja

Kanisa linakugoja
Wanamuziki tunakungoja
Tunataka tuone mwangaza mbele yetu
Giza limejaa,

Tunahitaji tuone mwanga
Wangonjwa wamejaa,
wengine wanahitaji uponyaji
Oooh hakuna pesa hakuna job

Wengine wanahitaji wapate kazi
Tumekuamini wewe upo Mungu
Kwako tegemeo letu tumelala
Akili zetu zote ni kwako bwana
Wewe upo, wewe upo, wewe upo woo

Tunakujua wewe upo Mungu
Unatowanga watu chini unawaleta juu
Kumbuka huyu mama
Anaye mgonjwa hospitalini

Kumbuka familia hii
Inakungoja bwana
Kanisa linakungoja
Tuone mwangaza mpya
Wanamuziki tunakungoja
Tuone mwangaza mpya

Wewe upo, wewe upo, wewe upo
Na giza limejaa, angaza tukuone
Wagonjwa wamejaa shuka uwaponye
Na giza limejaa, angaza tukuone

Wagonjwa wamejaa shuka uwaponye
Wacha wajue kwamba upo(upo)
Baba upo(baba upo)
Wacha wajue kwamba upo(upo)

Baba upo
Wewe upo ai,
Wewe upo
Wewe upo mmmh
Wewe upo

Upo Mungu wangu usiyesinzia
Upo Mungu wangu unayetujua
Seed, Mr Seed, unamjua kwa majina yake
Oooh upo, upo oooh

Tunakuamini Mungu
Hatutabaki jinsi tulivyo
Maisha yako hayatabiki jinsi ulivyo
Amen, Wewe Upo!

DOWNLOAD HERE

ADVERTISEMENT



Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*